top of page

Dr. Jill Masana

MD

Accepting New Patients

AP_OBGYN_Portraits_2024-25.jpg

Dokta Masana kwararre ne a fannin kula da lafiyar mata da mata wanda ya dukufa wajen ba da kulawar kwararru ga mata a duk matakan rayuwarsu.

 

Ta ce "Oneaya daga cikin dalilan da na zaɓi wannan ƙwarewar ita ce cewa da gaske zan iya kulla alaƙa da marasa lafiya na," in ji ta "Aiwatar da kimiyya da magani don kula da mata tun daga ƙuruciya ta hanyar ɗaukar yara kuma cikin shekarun su na gaba abin farin ciki ne. Ina jin daɗin kowane fanni na aikina - ganin marasa lafiya a cikin asibiti, a cikin ɗakin tiyata, cikin aiki da haihuwa. Gata ce. ”

Dokta Masana ta sami digirin ta na likita daga Makarantar Medicine da Kiwon Lafiyar Jama'a ta Jami'ar Wisconsin, sannan ta kammala zama a fannin haihuwa da likitan mata a Jami'ar Wisconsin Hospital da Clinics. Digiri na farko na UW-Madison ya haɗa da shiga cikin shirin karatu a ƙasashen waje a Spain, kuma tana da ƙwarewa cikin Mutanen Espanya.  

 

“Yana da kyau in yi magana da wani a cikin yarenta na asali, kuma ina amfani da shi tare da marasa lafiya na waɗanda ke magana da Mutanen Espanya. Na yi farin ciki da zan iya ba su taimako, karin hanya don haɗawa da gina alaƙa, ”in ji ta.  

 

A likitocin haɗin gwiwa, Dokta Masana yana ba da jinƙai da cikakkiyar kulawar lafiya ga mata, gami da dubawa, kulawa da haihuwa da haihuwa, da ganewar asali da kula da yanayi iri -iri.

Dokta Masana yana zaune a Madison kuma yana jin daɗin saƙa, ayyukan yi da kanka, yoga da ƙwallon ƙafa. Ta haɗu da Likitocin Likitoci a cikin 2015 kuma ta ce aikin haɗin gwiwa da shiga cikin al'umma ya dace da ita.  

 

"Ina da wata dama ta musamman a matsayina na mazauna don yin aiki tare da wasu kungiyoyi a cikin gari, kuma na ga alaƙar mutum ɗaya da marasa lafiya ke jin daɗi a cikin Likitocin da ke da dangantaka," in ji ta. "Wannan, a wurina, yana da mahimmanci - wannan kusanci da wannan haɗin gwiwa tsakanin masu samar da sannan kuma tare da masu ba da lafiya da marasa lafiya, da kuma, yadda Likitocin Likitocin ke shiga cikin yankin Madison."

Magunguna na musamman

Screen Shot 2021-08-17 at 1.56.47 PM.png

ASSOCIATED PHYSICIANS, LLP

4410 Regent St. Madison, WI 53705

608-233-9746

DBL-Logo_20Anniv.png

23 2023 ta Likitocin Hadin gwiwa, LLP

Chamber LGBTQ+.png
Greater Madison Chamber_Logo.jpg
bottom of page