Internal Medicine | Associated Physicians | Madison, WI
top of page

Magungunan Ciki

Medical Assistant taking patient's blood pressure.

Kula da Kwararru

A matsayin mu na ƙwararru a cikin Magungunan Ciki a Likitocin Hadin gwiwa, LLP, muna ba da ƙwararrun sabis na kiwon lafiya na ƙwararrun marasa lafiya na kowane zamani. Muna hanawa, tantancewa da magance cututtuka. Mun yarda da lafiya. Muna ba da kulawar likita da aka ƙera a kowane lokaci don inganta lafiyar ku mafi kyau.

 

Ayyukan likitancin mu na musamman ne. Likitocin da ke da alaƙa, LLP ya kula da tsararrakin iyalai a Madison, Wisconsin, da al'ummomin da ke kewaye. Muna alfahari da kasancewa cikin ƙungiyar mafi ƙanƙanta ta kiwon lafiya mai zaman kanta ta birni mafi dadewa. Muna haɗin gwiwa tare da ku don lafiyar rayuwa gaba ɗaya, yana ba mu damar sanin ku da ba ku bayanai da ilimin da kuke buƙata don zama mafi kyawun ku a kowane zamani.

 

Ga tsofaffi masu shekaru 18 zuwa 88 da sama, muna ba da cikakkiyar kulawa ta farko da ta rigakafi gami da dubawa, motsa jiki na shekara -shekara, rigakafi da gudanar da cututtukan manya, da ƙari. Kuma muna ba da jinƙai, ingantacciyar ganewar asali da kuma kula da cututtuka da mawuyacin yanayi.

Hover ga likita  suna. Danna don tarihin likitanci.

Ayyukan da Muke Bawa

Muna ba da cikakken ci gaba da kulawa a duk lokacin balaga. Muna bin marassa lafiyar mu ba kawai akan marasa lafiya ba, amma kuma muna kula da gidan jinyarsu, da ƙarshen kula da rayuwa.

 

Muna magance lafiyar rigakafi da bukatun kulawa na gaggawa. Har ma muna bayar da gwaje-gwajen danniya akan-site.

 

Ga marasa lafiyar mu waɗanda ke kan maganin kashe kuɗaɗen jini, muna da ƙwararrun ma'aikatan jinya, Heather Morrison, wanda ke samuwa a cikin lokutan asibitin mako. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci Ƙarin Sabis Page .

 

Lokacin da kuka kira, koyaushe za ku yi magana da mutum.  Idan ya dace da kiran ku, ma'aikatan aikin jinya suna nan don yin magana da ku. Mun sadaukar da kai don kula da ku.

Muna da likitoci a kan kira awanni 24 a rana, kwana 7 a mako, kuma muna ba da alƙawura na rana ɗaya a safiyar Asabar daga 9:30 na safe zuwa 11:30 na safe.

Kusa Ƙungiyar Ƙira

Teamungiyar Magungunan mu na cikin gida tana da goyan bayan ƙwararrun ma'aikatan jinya masu rijista, CMAs, da ƙwararrun masu haɗin gwiwa, gami da masu ilimin motsa jiki da masu ba da abinci.  

 

Mun yi aiki tare tsawon shekaru, don haka namu ƙungiya ce mai kusanci da sadaukar da kai ga marasa lafiyar mu. Muna ba da ƙima ƙwarai kan sadarwa mai kyau tare da ku da kasancewa yayin da kuke buƙatar mu. Muna ba da alƙawura na rana ɗaya da alƙawarin safiyar Asabar. Abokan aikinmu suna yin aikin haihuwa da likitan mata, likitan yara,  podiatry, da sauran fannonin likitanci, ƙarƙashin rufin ɗaya. Wannan yana nufin kulawar ƙwararre da aka bayar a Likitocin Likitoci, LLP ya dace da duk dangin ku.

Amintaccen Kulawa

Idan kuna da tambaya game da lafiyar ku, zamu iya taimaka muku samun amsar mafi kyau. Kuma idan kuna da wata damuwa, mun fahimta kuma zamu iya taimakawa. Lafiyar ku na iya zama sama da ƙasa, amma kulawar lafiyar ku ba za ta taɓa yi ba. Wannan shine alƙawarin Sashen Magungunan Ciki na Ƙwararrun Likitoci, LLP.​

Gudanarwa da Kulawa da Kulawa

Muna alfahari da kanmu kan samar da kulawa mai tausayi na mafi inganci. Ƙungiyarmu ta ƙwaƙƙwarar ƙungiyar likitoci tare da ma'aikatan jinya da CMA don tabbatar da cewa an biya duk bukatun lafiyar ku. Kulawa mai inganci yana da mahimmanci a gare mu cewa ɗayan ƙwararrun ma'aikatan aikin jinya, Sherry Schneider, tana hidima a matsayin Manajan Kula da Inganci. Sherry ta sadaukar da kanta don ci gaba da sa ido kan sabbin shawarwarin kulawa da horar da ma'aikatan jinya kan yadda za a fi haɗa wannan cikin kulawa ta yau da kullun ga marasa lafiya.

 

Mun fahimci cewa sauyawa daga asibiti zuwa gida na iya zama da wahalar tafiya kuma muna nan don tallafa muku ta hanyar ta. Marasa lafiyar mu suna karɓar kira na sirri daga likitan likitan su bayan an sallame su daga gida daga asibiti mai jinya. Wannan kiran yana ba ku damar shiga ciki kuma ku tabbata cewa abin da kuke fuskanta al'ada ne. Hakanan yana ba mu damar sanin cewa kuna karɓar kulawar gida da kuke buƙata da tantance buƙatar ku don ganin likitan ku.

Da fatan za ku zo ku ziyarce mu ba da daɗewa ba. Muna fatan haduwa da ku!

bottom of page